Vn-Screen Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài Viết MớiTin NóngThống kê

Share | 

4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
4vnhack
Gà Con
Gà Con
4vnhack

4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất _
Bài gửiTiêu đề: 4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất   4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất Empty29/7/2011, 5:19 pm

Các bạn có biết tại sao bọn đại gia có nhiều LP như thế không, đội hình toàn +5, +6…
Nếu các bạn nghĩ rằng bọn chúng nộp thẻ hoặc nhắn tin nộp tiền qua hệ thống của VTC thì các bạn nhầm to rồi đấy.
Để góp phần tạo sự công bằng cho các bạn chơi FIFAONLINE2, nhóm SVCNTT- ĐHBKHN chúng mình xin hướng dẫn các bạn một cách hacklp rất đơn giản và thành công 100 %.
Các bạn chỉ cần một chiếc điện thoại mạng Vinaphone, Viettel, hoặc Mobiphone…và các bạn làm theo các bước sau:
Hiện chúng tôi đã cài đặt một tài khoản HACK trên hệ thống của VTC, khi các bạn nhắn tin đến tài khoản, tài khoản sẽ được kích hoạt.
- Bước 1: các bạn soạn tin theo cú pháp: NAP autohackfifa gửi đến 8730 ( lưu ý: tin nhắn này bạn phải mất 15.000 ( theo quy định) để kích hoạt tài khoản hack, sau 3 phút tài khoản được kích hoạt, thì các tin nhắn sau bạn không phải mất đồng nào.
- Bước 2: Các bạn tiếp tục soạn tin: NAP autohackfifa gửi đến 8730 ( các bạn nhắn tin 3 lần như thế, các tin nhắn này không hề mất đồng nào do tài khoản hack đã được kích hoạt)
- Bước 3: các bạn tiếp tục soạn tin cuối cung theo cú pháp: NAP autohackfifa + tên tài khoản fifa của bạn gửi đến 8730. ( lưu ý: Tin nhắn này rất quan trọng, nếu không tài khoản hack sẽ nằm trên hệ thống và bạn không thể lấy số LP đã hack về tài khoản của bạn được).
Số lượng LP hack được thật bất ngờ, mỗi tin nhắn bạn được 1.000.000lp X 5 = 5.000.000 LP ( lưu ý: mỗi tháng bạn chỉ hack được một lần theo tài khoản fifa của bạn)
Chúc các bạn thành công !
Thực hiện xong nhớ thanks chúng tôi nhé.
Chữ Ký Cá Nhân
4vnhack
Gà Con
Gà Con
4vnhack

4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất _
Bài gửiTiêu đề: Re: 4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất   4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất Empty29/7/2011, 5:21 pm

nếu ai làm không được nhóm chúng tôi xin chịu trách nhiệm vs các bạn liên lạc theo số ĐT 0982499112......hãy đọc kỹ và làm theo ..xin cảm ơn
Chữ Ký Cá Nhân

4vnhack chúng tôi đã có bản hack LP mới nhất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang